JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS N \
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA l

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

TANGAZO LA MAADHIMISHO YA MIAKA 61 YA UHURU

Kuelekea Kilele cha Maadhimisho ya sherehe za miaka 61 ya Uhuru tarehe
9/12/2022.

Mkurugenzi Mtendaji wa H/Wilaya ya Babati anawatangazia Wananchi wote kwenye
Ngazi zote za vijiji na Vitongoji kushiriki kufanya shughuli mbalimbali KV, kufanya
usafi katika taasisi na maeneo yao, Kupanda miti, Mashindano ya Michezo na Insha,
katika maeneo yao. Aidha kuanzia tarehe 6/12 kushiriki kwa pamoja kama
Halmashauri ya Wilaya ya Babati kufanya shughuli zifuatazo :

| TAREHE SHUGHULI MAHALI WAHUSIKA
06/10 Kufanya Usafi wa Mazingira Hospitali ya Mwada Watumishi na
Upandaji wa Miti Hospitali ya Mwada Wananchi wote
6-8/12/2022 Mashindano ya [ Shule zote za Msingi na | AEK, Walimu
Insha,Michezo, Mbalimbali Sekondari, Timu za Vijiji na | wote, WEO na
Vitongoji VEO
9/12/2022 Kongamano na Midahalo | Ukumbi wa H/Mji wa Babati | Watumishi na

kujadili maendeleo endelevu | Kuanzia saa 2.00 Asubuhi | Wanznchi wote
ya Wilaya kwa miaka 61 ya
uhuru

9/12/2022 Utoaji zawadi kwa Wananchi | Ukumbi wa H/Mji wa Babati | Mhe. Mkuu wa
waliotunza Mazingira Vizuri, | Kuanzia saa 2.00 Asubuhi | Wilaya-Babati
na Uandishi wa Insha.

Wananchi wote Mnakaribishwa.

‘Miaka 61 ya uhuru, Amani na Umoja ni nguzo za maendeleo yetu’

David J

Kitengo cha Mawasiliano ya Umma
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