

TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati anawatangazia wananchi na watumishi wote kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Babati itahamia jengo jipya lililopo Kata ya Arri Kijiji cha Endasago kuanzia tarehe 03/08/2022. Huduma zote zitapatikana katika jengo jipya.

Mahali lilipo: Kwa wananchi wa Tarafa ya Mbugwe, Babati, Gorowa watapanda gari mpaka Babati Mjini kisha watapanda gari za Katesh, Dareda, Bashnet kupitia barabara ya Singida na kushuka eneo la Singu, Kibao cha Dohom hapo wataona jengo la Makao Makuu ya Halmashauri.

Wananchi wa Tarafa ya Bashnet wenyewe watapanda gari kupita barabara ya Singida kuelekea Babati Mjini na kushuka Singu Kibao cha Dohom wataona jengo la Makao Makuu ya Halmashauri.

Nyote mnakaribishwa.

Limetolewa na:

**OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
BABATI**

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI