

**TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA ZA UJENZI
WA MADARASA -MAPOKEZI YA WANAFUNZI
KIDATO CHA KWANZA 2023**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati anawatangazia Wananchi wote kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Babati imepokea fedha kiasi cha Tsh 400,000,000 (Million mia nne) kutoka Serikali kuu kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa mapya 20 ya mapokezi ya wanafunzi wa kidato cha kwanza mwaka 2023.

Kwa niaba ya wananchi, Mkurugenzi Mtendaji anamshukuru Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassani kwa kutoa fedha kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa 20 katika Halmashauri ya Wilaya ya Babati

Orodha ya shule na vyumba vitakavyojengwa katika shule hizo imeambatanishwa.



David James

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

11/10/2022

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

SHULE ZILIZOPOKEA FEDHA ZA UJENZI WA MADARASA MAPYA KWA AJILI YA WANAFUNZI WA KIDATO CHA KWANZA-2023

NA.	KATA	TARAFU	SHULE	IDADI YA MADARASA	KIASI KWA DARASA	JUMLA
1	GALLAPO	BABATI	AYATSEA	2	20,000,000	40,000,000
2	ENDAKISO	BABATI	ENDAKISO	2	20,000,000	40,000,000
3	MAMIRE	BABATI	MAMIRE	1	20,000,000	20,000,000
4	QASH	BABATI	QASH	1	20,000,000	20,000,000
5	ARRI	BASHNET	ARRI TSAAYO	3	20,000,000	60,000,000
6	DABIL	BASHNET	MAGANJWA	1	20,000,000	20,000,000
7	DAREDA	BASHNET	DAREDA	2	20,000,000	40,000,000
8	SECHEDA	BASHNET	UFANA	2	20,000,000	40,000,000
9	AYASANDA	GOROWA	GOROWA	1	20,000,000	20,000,000
10	KIRU	MBUGWE	KIRU	2	20,000,000	40,000,000
11	MAGARA	MBUGWE	MAGARA	1	20,000,000	20,000,000
12	MAGUGU	MBUGWE	MAGUGU	2	20,000,000	40,000,000
	JUMLA KUU			20		400,000,000