

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI
(Barua zote zilandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu Na. 027-2531011/55
Fax Na. 027-2531055



S.L.P. 400,
BABATI.

Email: dedbabati@yahoo.com

Kumb. Na. DED/ BBT/

Tarehe

YAH: MAOMBI YA RUHUSA KWA WAKUU WA IDARA/ VITENGO

(a) **Maelezo ya Mwombaji:**

Jina

Cheo

Idara

Sehemu anayotaka kwenda

.....

Madhumuni ya safari ya kazi/ binafsi

.....

Idadi ya siku zinazoombwa kuanzia tarehe
hadi tarehe na kuwa kazini tarehe

Sahihi

(b) **Maoni/ Ushauri wa Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi:**

.....

.....

Jina Sahihi Tarehe

(c) **Idhini ya Mkurugenzi Mtendaji:**

Ruhusa inatolewa/ haitolewi

.....

.....

Jina Sahihi Tarehe