



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



TANGAZO LA UPIMAJI WA MAENEO YOTE YA TAASISI ZA SERIKALI

Mkurugenzi Mtendaji wa H/Wilaya ya Babati anazitangazia Taasisi zote za Serikali za H/Wilaya ya Babati Kv. Shule, zahanati, Vituo vya Afya, ofisi za Vijiji na Kata kuwa zinatakiwa kupimiwa maeneo yao, kuwekewa alama pamoja na kupewa hati miliki.

Hivyo Wakuu wote wa Taasisi wanatakiwa kuweka fedha kiasi Tshs **300,000/=** kwenye akaunti ya Deposit ya Halmashauri ya wilaya ya Babati yenye namba **40710000922** na kuwasilisha risiti za malipo Idara ya Ardhi. Taasisi zilizopo katika vijiji vya Magugu, Gallapo, Bashnet, Olasiti na Minjingu watatakiwa kuweka kiasi cha Tshs **1,952,000/=** kwa kuwa wapo kwenye maeneo ya mipango miji hivyo watapimiwa kwa utaratibu wa mijini

Mwisho wakulipia, kuwasilisha risiti za malipo na kufika Ofisi za Ardhi ni tarehe 28/02/2023, kwa mawasiliano zaidi piga **No. 0679 751 172 (Jones Shafuri)**

David J

Kitengo cha Mawasiliano ya Serikalini

14/02/2023