JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI
(Barua zote zielokezwe kwa Mkurugenzi Mtendayi)

Email ded@babatidc,qo,tz

S.L.P 400
Website:www.babatidc.go.tz BABATI.
Unapaedi tafaghas tam
Kumb, Na. DED/BBT/E.10/ VOL.V/113 24/09/2024

TANGAZDO

Msimamizi wa Uchaguzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati anawatangazia Watumishi
wa Umma wote nafasi za kazi ya muda kwa ajili ya shughuli za Uchaguzi wa Serikali za
Mitaa utakaofanyika tarehe 27/11/2024.

A. KAZI INAYOTANGAZWA NI
Waandikishaji wa Wapiga kura nafasi 408
B. SIFA ZINAZOTAKIWA

. Awe ni Mtumishi wa Umma.
. Asiwe na dhamana au Uongozi katika Chama chochote cha Siasa
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. Awe Mwaminifu na Muadilifu.

C. NAMNA YA KUANDIKA BARUA

1. Barua ziandikwe kwa mkono.

2. Barua ziandikwe kwa majina kamili yaliyopo kwenye nyaraka za Serikali.

3. Barua iandikwe kwa Msimamizi wa Uchaguzi, Halmashauri ya Wilaya ya Babati
S.L.P. 400 Babati na barua zipitishwe kwa Mtendaji wa Kijiji.

4. Mwombaiji aainishe anatoka Kijiji gani na aweke namba yake ya simu pamoja na
cheki namba yake.

5. lli kurahisisha utumaji wa Maombi, barua zote zitumwe zikiwa zimefungwa na
Zipelekwe kwa Mtendaji wa Kata ambaye atazipokea na kuziwasilisha kwa
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati.

D. MWISHO

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 01/10/2024 Saa 9:30 Alasiri
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Anna P. Mbogo
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA BABATI
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