



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI
JIMBO LA BABATI VIJIJINI



S.L.P. 400, Babati. Email

ded@babatidc.go.tz info@babatidc.go.tz

Website www.babatidc.go.tz

Kumb.Na.DED/BBT/E.10/VI/103

18/08/2024

TANGAZO

**YAH:- KUITWA KWENYE USAILI WA WAANDISHI WASAIDIZI NA
WAENDESHAJI WA VIFAA VYA BAYOMETRIKI KWA AJILI YA
UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA**

Afisa Mwandikishaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati anawajulisha Wananchi wote walioomba nafasi za **Waandishi Wasaidizi** na **Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki (BVR)** kwa tangazo lililotolewa tarehe 18/04/2024 kutoka Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi kuwa wafuatao wameteuliwa na watatakiwa kufika kwenye usaili kama ifuatavyo:-

Na.	TAREHE	MUDA	TARAFU	KITUO CHA USAILI
1.	21/08/2024	2:30 Asubuhi	BASHNET TARAFU (Secheda, Ufana, Nar, Madunga, Qameyu, Bashnet, Dabil, Ayalagaya, Arri na Dareda)	Ayalagaya Sekondari
2.	22/08/2024	2:30 Asubuhi	MBUGWE TARAFU (Kiru, Magugu, Mwada, Kisangaji, Magara na Nkaiti)	Shule ya Sekondari Mbugwe
3.	23/08/2024	2:30 Asubuhi	GOROWA NA BABATI TARAFU (Gallapo, Qash, Endakiso, Mamire, Duru, Ayasanda, Riroda, Boay na Gidas)	Ukumbi wa Halmashauri ya Zamani


Aidha, walioitwa kwenye usaili wanatakiwa kuzingatia yafuatayo:-

1. Kila mwombaji anapaswa kuwa na vitambulisho kwa ajili ya Utambuzi
2. Vitambulisho vinavyo kubalika ni pamoja na; Kitambulisho cha NIDA, Mpiga kura, Kitambulisho cha Mkazi, Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva au Barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Kijiji au Mtaa.

Leseni ya Udereva au Barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Kijiji au Mtaa.

3. Kila mwombaji atajigharamia chakula, usafiri na malazi
4. Kila mwombaji azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili
5. Kila mwombaji aje na kalamu kwa ajili ya usaili wa maandishi
6. Waombaji wa kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia masharti ya Tangazo husika

Orodha ya Majina imeambatanishwa


Anna P. Mbogo
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA BABATI VIJIJINI

Nakala:- Tovuti ya Halmashauri
www.babatidc.go.tz

MAKURUBENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

Mbao za Matangazo