



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAISI  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI  
S.L.P 400 Babati, Simu Na. 027-2531011/55, Fax Na. 027-2531365,  
Email [ded@babatidc.go.tz](mailto:ded@babatidc.go.tz), [info@babatidc.go.tz](mailto:info@babatidc.go.tz) Website:  
[www.babatidc.go.tz](http://www.babatidc.go.tz)



Kumb.Na. DED/BBT/VOL.VI/104

26/08/2024

# TANGAZO

**Yah: KUITWA KWENYE KAZI ZA MUDA ZA WAANDISHI WASAIDIZI  
NA WAENDESHAJI WA VIFAA VYA BAYOMETRIKI KWA AJILI YA  
UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA**

Afisa Mwandikishaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati anawatangazia waliofanya Usaili kwa ajili ya nafasi za kazi za muda za Waandishi Wasaidizi na Waendesha vifaa vya Bayometriki kuwa Wafuatao wameteuliwa kwenye nafasi tajwa hapo juu na watatakiwa kuhudhuria Semina Tarehe 1 hadi 2 Septemba, 2024 katika Ukumbi wa Shule ya Sekondari Ayalagaya uliopo katika Halmashauri ya Wilaya ya Babati saa 2:00 Asubuhi.

Orodha ya majina imeambatishwa.

Anna P. Mbogo  
**AFISA MWANDIKISHAJI  
JIMBO LA BABATI VIJIJINI**

**Nakala:** Mbao za Matangazo  
Kata zote Halmashauri ya Wilaya

Tovuti ya Halmashauri  
[www.babatidc.go.tz](http://www.babatidc.go.tz)

