



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



TAARIFA KWA UMMA

MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSH 692,800,000/= KWA AJILI YA UJENZI WA MIUNDOMBINU YA SHULE YA AWALI NA MSINGI KUPITIA MRADI WA BOOST KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati Ndg Anna P. Mbogo anawatangazia Wananchi wote kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Babati imepokea fedha kiasi cha Tsh **Tsh 692,800,000/= (Million mia Sita Tisini na mbili na laki nane)** kutoka Serikali kuu kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu ya shule ya awali na msingi kupitia Mradi wa kuboresha upatikanaji wa fursa sawa katika ujifunzaji bora wa Elimu ya awali na Msingi (BOOST) kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Mchanganuo na shule zilizopokea fedha umeainishwa hapa chini

N A	SHULE ILIYOPATA FEDHA	KATA	AINA YA MRADI	KIASI CHA FEDHA
1	Shule ya Msingi Mekiroy	Magugu	Ujenzi wa shule mpya yenye Mkondo mmoja	348,500,000.00
2	Shule ya msingi Matufa	Magugu	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na Matundu 3 ya vyoo	81,300,000.00
3	Shule ya msingi Gidewar	Dabil	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na Matundu 3 ya vyoo	81,300,000.00
4	Shule ya msingi Kiru Six	Kiru	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Matundu 3 ya vyoo	56,300,000.00
5	Shule ya msingi Luxmanda	Secheda	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Matundu 3 ya vyoo	56,300,000.00
6	Shule ya msingi Bashnet	Bashnet	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa ya mfano ya awali na Matundu 6 ya vyoo	69,100,000.00

Kwa niaba ya wananchi, Mkurugenzi Mtendaji anamshukuru Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassani kwa kutoa fedha kwa ajili ya miradi mbalimbali ya maendeleo katika Halmashauri ya Wilaya ya Babati

David James

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

18/5/2023