



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



**TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSH
889,250,000/= KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA
MAENDELEO ROBO YA PILI MWAKA WA FEDHA 2022/2023**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati anawatangazia Wananchi wote kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Babati imepokea fedha kiasi cha Tsh **Tsh 889,250,000/=** (Million mia nane themanini na tisa laki mbili na elfu Hamsini) kutoka Serikali kuu kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo robo ya pili mwaka wa fedha 2022/20023

Fedha hizo ni kwa ajili ya ukamilishaji wa vyumba vya madarasa, ujenzi wa nyumba za walimu, ujenzi wa matundu ya vyoo, ukamilishaji wa maabara , ukamilishaji wa zahanati, ujenzi wa bwalo, ujenzi wa bweni na Ujenzi wa nyumba za wakuu wa Idara

Kwa niaba ya wananchi, Mkurugenzi Mtendaji anamshukuru Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassani kwa kutoa fedha kwa ajili ya miradi mbalimbali ya maendeleo katika Halmashauri ya Wilaya ya Babati

Orodha ya miradi ya maendeleo itakayotekelezwa imeambatanishwa.

David James

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

12/11/2022

MIRADI ILIYOPATA FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU MWAKA 2022/2023.

NA.	JINA LA MIRADA	KIASI	IDADI	JUMLA
1	UJENZI WA NYUMBA 3 ZA WAKUU WA IDARA	80,000,000.00	3	240,000,000.00
2	UKAMILISHAJI WA ZAHANATI YA SECHEDA	50,000,000.00	1	50,000,000.00
3	UKAMILISHAJI WA MAABARA SEKONDARI YA BURUNGE	30,000,000.00	1	30,000,000.00
4	UJENZI WA NYUMBA YA MWALIMU SHULE YA MSINGI MALESH	50,000,000.00	1	50,000,000.00
5	UJENZI WA NYUMBA YA MWALIMU SHULE YA MSINGI KAZARHO	50,000,000.00	1	50,000,000.00
6	UJENZI WA NYUMBA YA MWALIMU SHULE YA MSINGI AYATLAA	50,000,000.00	1	50,000,000.00
7	UJENZI WA NYUMBA YA MWALIMU SHULE TA MSINGI DATAR	50,000,000.00	1	50,000,000.00
8	UKAMILISHAJI WA BWALO SHULE YA SEKONDARI MBUGWE	50,000,000.00	1	50,000,000.00
9	UJENZI WA UZIO WA BWENI SHULE YA MSINGI DAREDA KATI	50,000,000.00	1	50,000,000.00
10	UKAMILISHAJI WA BWENI LA SHULE YA SEKONDARI YA MBUGWE	20,000,000.00	1	20,000,000.00
11	UKAMILISHAJI WA BWENI SHULE YA SEKONDARI MAMIRE	20,000,000.00	1	20,000,000.00
12	UKAMILISHAJI WA BWENI SHULE YA SEKONDARI DAREDA	20,000,000.00	1	20,000,000.00
13	UKAMILISHAJI WA BWENI SHULE YA SEKONDARI CHIEFDODO	20,000,000.00	1	20,000,000.00
14	UJENZI WA MATUNDU 9 YA VYOO SHULE YA MSINGI DATAR	1,100,000.00	9	9,900,000.00
15	UJENZI WA MATUNDU 14 YA VYOO SHULE YA MSINGI KAZARHO	1,100,000.00	14	15,400,000.00
16	UJENZI WA MATUNDU 7 YA VYOO SHULE YA MSINGI MALESH	1,100,000.00	7	7,700,000.00
17	UMALIZIAJI WA DARASA SHULE YA MSINGI MBUGWE	13,281,250.00	1	13,281,250.00
18	UMALIZIAJI WA DARASA SHULE YA MSINGI HOSHAN	13,281,250.00	1	13,281,250.00
19	UMALIZIAJI WA DARASA SHULE YA MSINGI HYDADONGA	13,281,250.00	1	13,281,250.00

NA.	JINA LA MIRADA	KIASI	IDADI	JUMLA
20	UMALIZIAJI WA DARASA SHULE YA MSINGI LUXMANDA	13,281,250.00	1	13,281,250.00
21	UMALIZIAJI WA DARASA SHULE YA MSINGI ENDADOSH	13,281,250.00	1	13,281,250.00
22	UMALIZIAJI WA DARASA SHULE YA MSINGI MAMIRE	13,281,250.00	1	13,281,250.00
23	UMALIZIAJI WA DARASA SHULE YA MSINGI LOMUHONG	13,281,250.00	1	13,281,250.00
24	UMALIZIAJI WA VYUMBA 2 SHULE YA MSINGI MUHEDA	12,500,000.00	2	25,000,000.00
25	UKAMILISHAJI WA VYUMBA 2 SHULE YA MSINGI GIDNG'ATA	12,500,000.00	2	25,000,000.00
26	UKAMILISHAJI WA DARASA SHULE YA MSINGI ENDABOK	13,281,250.00	1	13,281,250.00
		JUMLA KUU		889,250,000