JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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- HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa H/Wilaya ya Babati
anawatangazia wananchi wote ujio wa Madaktari
bingwa wa mifupa, kinywa na Meno kutoka nchini
Ujerumani. Madaktari Bingwa hao watakuwa Hospitali
ya H/Wilaya ya Babati iliyoko kijiji cha Mwada tarehe
10-11/12/2022 kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa
10.00 jioni.

Wananchi wote wenye matatizo ya Mifupa, kinywa na
Meno wanatangaziwa kwenda kupata matibabu katika
hospitali  hiyo. Matibabu hayo yatafanywa na
madaktari bingwa kwa kushirikiana na Madaktari kutoka
Hospitali ya H/Wilaya ya Babati na matibabu hayo
yatatolewa bure isipokuwa kwa vipimo vya mionzi ya (X-
Ray ) iwapo vitahitajika.
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