JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI
(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)
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MREJESHO WA MPANGO NA BAJETI YA HALMASHAURI ILIYOIDHINISHWA NA
BUNGE LA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA KWA MWAKA WA FEDHA
2024/2025.
Kwa mwaka wa fedha 2024/25 Halmashauri ya Wilaya ya Babati imeidhinishiwa kukusanya
na kutumia jumla ya Tshs 57,610,829,714 ikiwa ni vyanzo toka mapato ya ndani kiasi cha
Tshs 7,300,000,000, ruzuku ya mishahara Tshs 38,417,036,000, ruzuku ya matumizi ya
kawaida Tshs 2,365,543,000, Miradi ya Maendeleo Serikali kuu Tshs. 5,059,071,714 na
wafadhili Tshs 4,469,179,000 kwa mchanganuo ufuatao.

A. MCHANGANUO WA FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO:

FEDHA ZA NDANI(SERIKALI KUU)
NA. | JINA LA MRADI/PROGRAM KIASI CHA FEDHA KILICHOIDHINISHWA
1 Ununuzi wa Vifaa Tiba kwa Zahanati 100,000,000
2 Ukamilishaji wa nyumba ya Mkurugenzi 30,000,000
3 Ukamilishaji wa boma la bwalo (NGUVU 40,000,000

ZA WANANCHI)

4 Ujenzi/Ukarabati wa Hospitali za Wilaya | 170,000,000
5 | Mitihani 1,877,366,000
6 Mfuko wa Jimbo (CDCF) 93,535,000
7 Elimu Bila Malipo 2718,170.714
8 Ufuatiliaji na Tathmini 30,000,000
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JINA LA MRADI/PROGRAM

KIAS|I CHA FEDHA KILICHOIDHINISHWA

| JUMLA 5,059,071,714
H
FEDHA ZA NJE (WAFADHILI)
NA. | JINA LA MRADI/PROGRAM KIAS| CHA FEDHA KILICHOIDHINISHWA
Mfuko wa Afya (Basket Fund) 830,490,000
2 Boost Primary Student Learning 1,020,758,000
3 | Mradiwa SWASH 343,195,000
4 | Mradi wa WASH 67,291,000
5 Miundombinu — Elimu Sekondari(SEQUIP) 624,287,000
6 MALARIA - Global Fund 1,414,000
& Kuimarisha huduma za chanjo - GAVI 144,000,000
8 TASAF 1,277,500,000
9 U.S AID - (PEPFAR) 160,244,000
JUMLA - FEDHA ZA NJE 4,469,179,000
B. MCHANGANUO WA FEDHA ZA MATUMIZI YA KAWAIDA KUTOKA SERIKALI KUU:
NA. | JINA LA MRADI/PROGRAM KIAS|I CHA FEDHA KILICHOIDHINISHWA
1 Elimu Msingi 398,964,000
2 Elimu Sekondari 217,734,000
'3 Utawala+Mipango na Uratibu 159,263,000
2 [Ana 195,919,000
5 Kilimo na Mifugo 47,414,000
6 Ujenzi 30,737,000
7 Stahili za Viongozi 117,600,000
8 Posho ya Madiwani 147,702,000
9 Posho ya Mawasiliano kwa Wenyeviti wa 12,240,000
Vijiji & Mitaa
10 Uhamisho na Likizo kwa Watumishi wasio 66,488,000
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11 | Uratibu wa huduma ndogo za fedha 25,900,000
e S

12 | Uchaguzi wa Serikali za Mitaa 945,582,000

JUMLA YA OC 202412025 2,365,543,000

C. MCHANGANUO WA FEDHA ZA MAPATO YA NDANI:

NA. | JINA LA MRADI/PROGRAM KIAS| CHA FEDHA KILICHOIDHINISHWA
1 Miradi ya Maendeleo (40%) 1,288,000,000

2 Matumizi ya Kawaida (60%) 1,932,000,000

3 Mapato lindwa 4,080,000,000

JUMLA YA MAPATO YA NDANI - 2024/2025 7,300,000,000

JUNMLA KUU BAJETI 2024.25 57,610,829,714

Mchanganuo kwa kila mradi/program umeambatanishwa.

Naomba kuwasilisha

Anna P. Mbogo
MKURUGENZI MTENDAJI - (W)
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