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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati kwa idhini ya Kamati ya Fedha na
Uongozi anawatangazia Watanzania wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi Katika
Halmashauri ya Wilaya ya Babati vituo vya Afya vya Bashnet, Magugu, Gidas, Magara na
Hospitali ya Mwada kuomba nafasi za kazi tajwa hapo chini kwa masharti ya muda na
kuhuishwa mkataba kwa ufanisi wa kazi kama ifuatavyo:

1.0 MSAIDIZI WA HESABU DARAJA Il (NAFASI 5)
1.1 Sifa za Waombaji

Waombaji wawe wamehitimu kidato cha Nne (IV) au Sita (V) wenye Astashahada
(Certificate) ya katika mojawapo ya fani za Uhasibu, Cheti cha ATEC level Il au “Foundation

Level” kinachotolewa na NBAA, waombaiji wawe na uzoefu wa kazi angalau mwaka (1) katika
fani hiyo.

1.2 Majukumu ya Kazi
.. Kuandika na kutunza “Register” zinazohusu shughuli za Uhasibu,
ii.  Kuandika hati za malipo na hati za mapokezi ya fedha,

iii.  Kutunza majalada yenye kumbukumbu za hesabu.
iv.  Kupeleka barua/nyaraka za uhasibu Benki.

v. Kufanya usuluhisho kwa masurufu, karadha, Hesabu za Benki na Amana.
vIi.  Kufanya kazi nyingine atakazo pangiwa na Mwajiri wake.

1.3 NgaziyaMshahara ni kwanza kuzingatia viwango vya Serikall yaani TGS Bykwa mwezi.
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Tangazo hii limetolewa na

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18 na
usiozidi m,iaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini.

Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa kuainisha
kwenye aina ya ulemavu alionao kwa ajili ya taarifa.

Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum Vitae)
yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya Barua Pepe (E-
mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.
Waombaiji wwatakao wasilisha taarifa za kughushi watachukuliwa hatua kwa mujibu wa
Sheria za Nchi.

Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati S.L.P 400
Babati au kwa mkono Masijala ya Mkurugenzi iliyopo Makao Makuu Arri.

Maombi yatakayowasilishwa kinyume au nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

Hati za matokeo havitatambulika (Testimonials and Provisional results).

Barua ya Maombi iandikwe kwa mkono.

Waombaiji waliosomea nje ya wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na
mamlaka husika (TCU au NECTA) ya Tanzania.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 30 Julai,2024 saa 09:30 Alasiri.
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