



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI



**TANGAZO LA ULIPAJI ADA ZA LESENI ZA  
BIASHARA, USHURU WA HUDUMA KWA MWAKA  
WA FEDHA MPYA WA SERIKALI 2024/2025**

Mkurugenzi Mtendaji wa H/Wilaya ya Babati anawatangazia wafanyabiashara wote kuwa msimu mpya wa mwaka wa fedha wa serikali 2024/2025 umeanza tarehe 01/07/2024, Hivyo kila mfanyabiashara anatakiwa kulipia leseni za Biashara na ushuru wa huduma hadi kufikia tarehe **21/07/2024**.

Kwa tangazo hili kila mfanyabiashara katika maeneo yetu anaweza kulipia Leseni za Biashara kupitia mfumo wa TAUSI au fika Ofisi za Mtendaji wa Kata au Ofisi za zamani Halmashauri ya Wilaya ya Babati ukalipie leseni

**"Lipa leseni na ushuru wa huduma kwa wakati kwa maendeleo ya Halmashauri yako"**

Kwa maelezo zaidi piga simu:-

1. 0788 800 443
2. 0784 525 297
3. 0719 884 890

David J

**Kitengo cha Mawasiliano ya Serikalini**