JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendayji)
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TANGAZO LA UPANGISHAJI WA VYUMBA VYA MADUKA VYA

BIASHARA (FRAME) VILIVYOPO NJE YA KITUO CHA AFYA MAGUGU
BARABARA YA MAGUGU — KISANGAJI MKABALA NA MAHAKAMA YA

MWANZO MAGUGU.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati anawakaribisha wananchi
wote kushiriki mnada wa vyumba vya Maduka (frame) vilivyopo mbele ya Kituo
cha Afya Magugu katika Barabara ya Magugu - Kisangaji mkabala na
Mahakama ya Mwanzo Magugu. Upangishaji utafanyika Kwa njia ya Mnada

Mtandao (Online Auction)

Mnada huu utaanza tarehe 12/07/2024 saa 1:00 kamili asubuhi na kufungwa
16/07/2024 saa 6:00 kamili usiku. Washiriki wa mnada huu wanatakiwa wawe
wamejisajili katika Mfumo wa TAUSI lli waweze kushiriki mnada huu ipasavyo.
Kwa maelezo zaidi piga namba 0784 558 411/0716 544 958
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