TANGAZO

m(urugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Babati anawatangazia
Watumishi kuwa Ofisi yake imepanga kutoa Mikopo Kwa Watumishi Wa
Umma Kupitia Wizara ya Fedha na Mipango.

Serikali kupitia Mikopo hiyo inawawezesha Watumishi wake kwa
kuwakopesha Fedha taslimu kwa ajili ya kununua magari/pikipiki kwa ajli
ya usafiri

Watumishi wenye sifa na uhitaji wa mkopo huo wawasilishe maombi yao
kwa Mkurugenzi Mtendaji yakiambatana na fomu za maombi.

SIFA ZA MUOMBAJI

I.  Awe ni Mtumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati
II. Mshahara wake halisi uwe unazidi 1/3;
III. Awe na mwenendo mwema katika utumishi wa umma ;
IV.  Awe amethibitishwa kazini;
V. Awe hajawahi kukopeshwa mkopo huu na
VI. Awe analipwa Mshahara kupitia fungu Vote 70A4 kutoka Serikalli kuu

MASHARTI YA MKOPO

I.  Mwombaji aambatishe katika barua yake maombi, Mtu wake wa
karibu (Next of kin) kwa kuambatisha/ kuonesha taarifa zifuatazo:-
a) Majina matatu halisi na majina maarufu;
b) Uhusiano wake;
c) Kitambulisho cha Taifa (NIDA);
d) Anwani ya kudumu;
e) Mkoa anakoishi, Wilaya, Kata, Kijiji/ Mtaa;
f) Namba za simu illyosajiliwa kwa majina halisi
g) Anwani ya Barua pepe (Email Address);

II. Mkopo utatolewa kwa kuzingatia kiwanga
mshahara na salio la 1/3 ya mshahara;
lIl. - Mwombaji ajaze fomu tatu halisi za maombi
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wombaji atalipa service charge asilimia tatu na protection fund
¢ asili oja ya Mkopo atakaopewa;
:flsa”r'gieas:; ]yay Mkopg yatalipwa kupitla makato ya mshahara wa
mkopaji isipokuwa kama itaelekezwa vinginevyo;
Mkopaji atatakiwa kulipa mkopo huo wote kwa muda ambao
umekubaliwa na pande zote, muda hautazidi miezi 72;
Mkopo wa Mtumishi utafutwa ikiwa

a) Atakoma Utumishi wake kwa sababu za ugonjwa

b) Atafariki

C) Atastaafishwa kwa manufaa ya Umma;
VIIL.  Mkopajl ana wajibu wa kuuliza taarifa zote zinazohusu mkopo
IX. Mkopaji anawajibika kutoa taarifa kwa Mkurugenzi Mtendaji endapo

makato ya Mshahara wake hayajaanza au yamesimama kinyume cha
Mkataba.

X.  Mkopaji anawajibika kuhakikisha amelipa service charge 3% na Bima
ya Mkopo (protection Fund) 1%

MUDA WA MAOMBI

Maombi yataanza kupokelewa kuanzia tarehe 27, Februari 2023 hadi 127
Mwezi Machi, 2023 saa 9:30 Alasiri

Maombi yatakayokiuka sifa na masharti ya Mkopo hayataidhinishwa.
Kwa ufafanuzi wasiliana na Afisa Utumishi Cosmas S. Quintine

Na za Simu: 0782 515 076/0657515076

Wote Mnakaribishwa

#

Benedict Sylvester Nt blgi
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
BABATI
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