

HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu Na. 027-2531011/55

Fax Na. 027-2531055



S.L.P. 400,
BABATI.

TANGAZO

AFISA MWANDIKISHAJI WA JIMBO LA BABATI VIJIJI ANAPENDA KUWATANGAZIA WALE WOTE WALIOOMBA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA ZA WAANDISHI WASAIDIZI NA BVR KIT OPERATORS KWENYE TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA LILILOTOLEWA TAREHE 16/07/2019 KUWA WAFUATAO WAMECHAGULIWA KWENYE KAZI TAJWA HAPO JUU. HIVYO WANATAKIWA KUHUDHURIA SEMINA TAREHE 28 – 29/07/2019 KUANZIA SAA 2:00 ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA SHULE YA SEKONDARI BABATI DAY MJINI BABATI.

AIDHA KAMA JINA LAKO LIMETOKEA SEHEMU MBILI YAANI (HALMASHAURI YA MJI WA BABATI NA HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI TOA TAARIFA KWA NAMBA 0787483586 HARAKA USIJE UKAKOSA MAENEO YOTE). ORODHA YA MAJINA IMEAMBATANISHWA.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA


**HAMISI IDDI MALINGA
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA BABATI VIJIJINI**

26/07/2019