JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

B HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendayji)

TANGAZO LA UANDIKISHAJI WANAFUNZI ELIMU
YA AWALI NA MSINGI MWAKA 2023

Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Imezindua
mradi wa Uboreshaji Elimu ya Awali na msingi (Boost).
Mradi huu pamoja na mambo mengine unategemea
kuongeza uandikishaji wa Wanafunzi wa Elimu ya Awali
na Msingi.

Kwa Mantiki hiyo Mkurugenzi Mtendaji wa H/Wilaya ya
Babati, anawatangazia wananchi wote kupeleka watoto
wote kuandikishwa Elimu ya awali na msingi kwa
mwaka 2023 kuanzia sasa na mwisho ni tarehe
30/12/2022 na Mtoto aandikishwe shule ya karibu na
eneo analotoka na Watoto wenye mahitaji maalum nao
waandikishwe.

Umri wa watoto wanaotakiwa kuandikishwa ni:

1. Elimu ya awali Miaka 3-4
2. Elimu ya Msingi Miaka 5-6

“Elimu ni haki kwa kila mtoto Mpeleke akaandikishwe”
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