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Fomu ya Ufuatiliaji Na 2-7- Fomu ya Kikundi ya Kukusanya Taarifa za Ufugaji wa Samaki

Jina la Kikundi……………………………………………………………………..

Tarehe ya Ukusanyaji………………………………….Kwa kipindi cha……………………………………………….

Jina la 

Kikundi/Mwanakikun

di

Jinsia Idadi ya 

samaki 

wadogo 

waliowekw

a bwawani

Walio

kufa

Wamevun

wa mara 

ngapi kwa 

mwaka

Kiasi 

kilichovun

wa (Kilo)

Bei kwa 

Kilo

Jumla ya mauzo Matatizo na 

changamoto

Me Ke



Ufugaji wa samaki

Gharama za ufugaji

Tarehe Kibarua Samaki wadogo Mafunzo Ghara

ma za 

kulisha 

samaki

Fensi Net za 

kuvulia

Mizani ya 

kupimia

Gharam nyingine (Taja) Jumla ya gharama


