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Kanuni

za Uch

TANGAZO LA NAFAGI ZA KAZI ZA MUDA

za Uchaguz1 wa Rals na Wabunc*e za Mwaka 2020 na kanuni ya 12 ya Kanuni
i

agu21 wa Seukah za Mltaa (Uchaguzi wa Madlwam) za mwaka 2020,

anal\anblsha maomb1 kutoka kwa Watanzania wenye sifa-: na uwezo wa kujaza nafasi

za Wat

enda]l wa Uchaguzi Mkuu utakaofanyika tarehe 28 Oktoba, 2020 kama

1fuatavyo -

1.”
2,

MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 498).

WASIMAMIZ[ WASAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA
(NAFAST 996)c . .

t‘n’

KARANI MWQNG?ZA]I WAPIGA KURA (NAFASI 498).
R BNZRR0ES ST

SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidj;

I, (b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;

(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya
Wasimamizi wa Kituo cha Kupigia Kura; na

(e) Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA
WAPIGA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidji;

(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(¢) Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na
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(f) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha slasa,
MALIPO

Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-

1,

il

1. -

Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs. 35,000 kwa siku
kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli
Tzs 20,000;

Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa
muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na
Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 30,000 kwa siku moja
na posho ya chakula Tzs 15,000.

MASHARITI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE,
¢ Waombaiji waambatishe maelezo binafsi (D_ethfléd C.V) yenye anuani na

, namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees)

wawili.

‘e Maombl yote yaambatane na Vyeti vya taaluma, nakala za Vyeh vya Kidato

cha Nne, Kidato cha Sita au kuhitimu mafunzo kwa kuzingatia sifa kwa
mujibu wa Tangazo hili. ‘

o  Waombaji waambatlshe picha mbili ’Passport size’ za hivi karibuni.

o Waombaji ambao tayari ni Watumlshl 6wa Umma wapitishe barua zao za
maombi ya nafa51 za kazi kwa Wakuu wa [dara au Wasimamizi wa kazi zao
kwenye ngazi za0 za Utawala. |

o Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi watachukuliwa

" hatua za kisheria.

¢ Muwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Septemba , 2020 saa 9.30

Alasiri,

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
Jimbo la Babati Vijijini

S.L.P 400
BABATI
%m—- -
\/\8\)" TUME YA YAFA YA Q...
/ - . “
John J. Nchimbi NESIMARSITY WA vepR,
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO LA BABATI VIJIJINI [ STMBO LA sty iy,
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